Starfsmenn

Sími: +354 534 6050 / Netfang: merkur@merkur.is
Opnunartími: Frá mán-fim 8:00 – 17:00, fös 8:00-16:00

Agnes Þrastardóttir - Markaðsstjóri
agnes@hysi.is - 866 6778
Berglind Þrastardóttir - Rekstrarstjóri
bebby@merkur.is - 660 6047
Birgir Þór Kristinsson - Þjónustudeild
biggi@merkur.is - 660 6037
Birgir Sveinsson - Vörustjóri
birgir@merkur.is - 660 6050
Elvar Ingólfsson - Sölumaður véla-og tækjadeildar
elvar@merkur.is - 660 6059 Davíð Gunnar Róbertsson - þjónustudeild
david@merkur.is - 660 6036
Guðmundur Guðlaugsson - Þjónustufulltrúi Norðurlands
gummi@merkur.is - 660 6035
Hörður Þór Einarsson - Þjónustudeild
hordur@merkur.is - 660 6057
Jón Alfreðsson - Þjónustudeild
jonal@merkur.is - 660 6034
Jón Barði Tryggvason - Þjónustudeild
jon@merkur.is - 660 6058
Klara Sigurðardóttir - Fjármálastjóri
klara@hysi.is - 660 6046
Kristófer S. Snæbjörnsson - Sölustjóri
kristofer@merkur.is - 660 6051
Magnús Baldursson - Verkstæðisformaður
magnus@merkur.is - 660 6055
Ragnar Kjaran Elísson - Þjónustudeild
ragnar@merkur.is - 660 6056
Sveinn Halldór Skúlason - Þjónusta og sala byggingadeild
sveinn@hysi.is - 660 6041
Valgeir Þorsteinsson - Þjónusta og sala byggingardeildar
valgeir@hysi.is - 660 6043
Vilhjálmur Magnússon - Þjónustudeild
vilhjalmur@merkur.is - 660 6053
Þorsteinn Marel „Steini Tótu” - Þjónusta véla- og tækjadeildar
steinitotu@merkur.is - 660 6054
Þröstur Lýðsson - Framkvæmdastjóri
throstur@merkur.is - 660 6045
Örvar Már Michelsen - Þjónustudeild
orvar@merkur.is - 660 6032